Tangazo kwa Umma

Dedicated o providing quality bealth Care
IS0 9001:2015 CERTIFIED

NHIF KUSAJILI KLINIKI
BINAFSI (POLYCLINICS)

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF), unapenda
kuutangazia umma kwamba, Mfuko unaanza rasmi

usajili wa Vituo Binafsi vya Afya (POLYCLINICS) kwa
ajili ya kutoa huduma kwa wanachama wake.

Hatua hii itasaidia wanachama wake kupata huduma
bora na za haraka kwa kuwa vituo hivyo viko karibu na
makazi ya wananchi.

Mfuko unawataka wamiliki wa Vituo Binafsi ambavyo
vimekidhi vigezo kwa mujibu wa Miongozo ya Wizara ya
Afya kuwasilisha maombi kwa ajili ya kukamilisha
taratibu za usajili.

Imetolewa na;
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano kwa Umma
Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya
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